Eeh Eric Omondi, Awilo Longomba

Aaah tiko tiko

Tiko tiko, tiko tiko

Tiko tiko, style ya tiko tiko mama

Tiko tiko, tiko tiko

Tiko tiko, style ya tiko tiko mama

Tiko tiko, tiko tiko

Tiko tiko, style ya tiko tiko mama

Eeh Salimia Simon Kabu

CEO Bonfire Adventure

Papa MC Antonio(Tiko)



Hawa watoto mangeus wananichanganya

Kutoka Dodoma, Mombasa, Nairobi na Kampala

Hawa watoto mangeus wananichanganya

Ukitaka katika peleka kiuno sawa sawa

Wanasema napenda malalez(Malalez)

Kumbe mimi kijana mpole

Tiko tiko, tiko tiko

Tiko tiko, style ya tiko tiko mama

Tiko tiko, tiko tiko

Tiko tiko, style ya tiko tiko mama



Msichana ametoka Rongai

Anataka shopping Dubai

Kisha twende na Mumbai

Cherie oooh

Baadae Nairobi dundaing

Ninunue nyumba na ndae

Hiyo yote motema nanga

Cherie oooh

Napenda msichana amejipanga

Anajua kupikanga

Mchezo anajua kwa kitanda

Anajua kwa kitanda

Kam kam kam beiby

Kam kam kam cherie

Kam kam kam beiby

Kam kam kam cherie

Tiko tiko, tiko tiko

Tiko tiko, style ya tiko tiko mama

Tiko tiko, tiko tiko

Tiko tiko, style ya tiko tiko mama

Tiko tiko, tiko tiko

Tiko tiko, style ya tiko tiko mama

Tiko tiko, tiko tiko

Tiko tiko, style ya tiko tiko mama

Tiko! Tiko! Tiko!

Source link