Cohen Hatazikwa Kiyahudi, Familia Kufuata Utaratibu Huu

Cohen Hatazikwa Kiyahudi, Familia Kufuata Utaratibu Huu

192

Wakili wa Marehemu Tob cohen Cliff Ombeta, mnamo Jumanne, Septemba 24, ameweka wazi maelezo zaidi kuhusu mazishi yanayokuja ya bilionea huyo wa Uholanzi.

Akiongea na Runinga ya K24, wakili huyo alifafanua kwamba familia hiyo ilikuwa imetupilia mbali mazishi ya Kiyahudi na  kupendelea mtindo wa kiKenya.

Kulingana na utamaduni wa Kiyahudi, wafu hufungwa kwa kitambaa cheupe wakati wa mazishi,hata hivyo familia imeamua kutumia jeneza waliloliita, ‘box’.

Ombeta alielezea zaidi kuwa ‘kisanduku’ sio ghali Wakenya wanavyotarajia, lakini badala yake, nyenzo rahisi za dari hutumiwa.

“Watatumia sanduku, tusiruhusu kuiita jeneza. Wanaliita sanduku kwa hivyo wacha pia tuite sanduku. Haina alama. Ni tu nyota ya Daudi iliyochorwa kwa mkono na ni ya kadibodi, “alielezea.

ob Cohen's Sister Gabrielle Van Straten hugging his brother-in-law Roy after the Billionaire's body was discovered.

Waaminifu Wayahudi wanajulikana kwa kufuata dini zao na kwa mazishi ya cohen, ibada tisa zilitarajiwa kuzingatiwa.

Wakati wa mazishi, hakutakuwa na kutazamwa kwa mwili, kama ilivyo kawaida kabla ya mazishi mengi. Kabla ya mazishi, wanafamilia ya Cohen watalazimika kurarua nguo  zao za nje kama ishara.

Ikiwa wazazi wa Cohen wangeweza kuhudhuria, wangebomoa upande wa kushoto wa nguo zao, karibu na moyo.

Walakini, Bernard na ndugu wengine wowote watatakiwa kurarua mwanya usioweza kugundilika upande wa kulia wa mavazi yao.

Kwa kuongezea, hakutakuwa na salamu hadi baada ya jeneza la Cohen kuteremshwa chini ya ardhi.

Source link