SERRO – Kasyoki Wa Mitumba Lyrics

SERRO – Kasyoki Wa Mitumba Lyrics

709


Ambari (Habari) Kasyoki wa mitumba

Mimi kwa mayina (majina) ni Syombua

Nimekuwa nikikucheki kwa muda

Ninafanya kazi pale kwa mama Wambua

Ukweli mi ni nimenoki macho yako ya mbuluu (blue)

Me and you we can stick like nguluu (glue)

We can elope we can go to Kiambu

Please say yes, say you love me too

My ndear (dear) Kasyoki

Come I tell you something

About the way I feel I labu (love) you

My ndear (dear) Kasyoki,

Come I tell you something

About the way I feel I labu (love) you

My Kasyoki

Come and labu (love) me

My Kasyoki

I labu (love) you

Andsome (handsome) boy always looking nice

I am ready to be your wife

Look at me, I have beautiful smile

And I can cook food of any kind

Na sitasema unipeleke America

Mimi hata muthokoi nitakula

Na kama hauna mimi nitatafuta

Juu nimeamua ni Kasyoki wa Mitumba

My ndear (dear) Kasyoki

Come I tell you something

About the way I feel I labu (love) you

My ndear (dear) Kasyoki,

Come I tell you something

About the way I feel I labu (love) you

My Kasyoki

Come and labu (love) me

My Kasyoki

I labu (love) you

Ninakupromisi, Sitakuhearbreaki

Kasyoki wa mitumba njoo nikupende

Ewe Kasyoki, We Kasyoki

Kasyoki wa mitumba njoo nikupende

More lyrics by SERRO

Source link